เปิดงานถนนสายวัฒนธรรม ภายในงานนวัตกรรมสร้างสรรค์ RMUTT 66
มกราคม 18, 2023“บุคลิกภาพสู่ความสำเร็จ” กับวิทยากรรับเชิญระดับจักรวาล สาขาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
มกราคม 23, 2023
![](https://www.engineer.rmutt.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/568267-1024x683.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับนางสาวธีราภรณ์ สีนาคสุข นางสาวกัญญารัตน์ เชื้อปรางค์
และนางสาวแก้วตา ปลอดสุวรรณ นักศึกษาภาควิชาวิศวกรรมวัสดุและโลหการ ได้รับรางวัลชนะเลิศสหกิจศึกษาดีเด่น ระดับมหาวิทยาลัย สาขาวิทยาศาสตร์ โดยมี ผศ.ดร. ฉันท์ทิพ สกุลเขมฤทัย ทำหน้าที่อาจารย์นิเทศ และ ดร.นิชนันท์ พานสร้อน ทำหน้าที่อาจารย์ประสานงาน