คณะวิศวกรรมศาสตร์ ขอแสดงความยินดีกับอาจารย์ทุกท่าน
กุมภาพันธ์ 9, 2023ขอแสดงความยินดีกับ นักศึกษาภาควิชาวิศวกรรมสิ่งทอ คณะวิศวกรรมศาสตร์
กุมภาพันธ์ 9, 2023
ขอแสดงความยินดี กับ ดร.ปานรวี รุ่งสกุลโรจน์ อาจารย์ประจำภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ คณะวิศวกรรมศาสตร์ ที่ได้รับรางวัล Social Action Award , Study UK Alumni Awards จาก British Council
![](https://www.engineer.rmutt.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/329397031_6474235899256432_1630179175996880714_n-768x1024.jpg)
![](https://www.engineer.rmutt.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/329307380_2500796996740007_7916887461591927700_n-1024x768.jpg)